Tin đăng đã hết hạn.

Bán Shophouse đẹp tại VSIP Bắc Ninh, 4,699 tỷ, 75m2

Ngày đăng: 29/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tổng quan Shophouse tại VSIP Bắc Ninh, Đường Hữu Nghị, Phường Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh, với thiết kế hiện đại, thích hợp cho kinh doanh và sinh sống. Diện tích 75m2, 4 tầng, hướng Bắc, là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư và gia đình.Hoàn thiện cho thuê giá 10-15tr/1thang - Diện tích: 75m2 - Giá: 4,699 tỷ VND - Số tầng: 4 tầng - Hướng cửa chính: Bắc - Mặt tiền rộng: 5m - Ngõ vào rộng: 11.5m - Pháp lý: Đang chờ sổ Điểm nhấn Shophouse có mặt tiền rộng, rất phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. Ngõ vào thuận tiện cho xe ô tô, tạo điều kiện thuận lợi cho khách hàng và đối tác. Khu vực này được thiết kế đồng bộ với hệ thống hạ tầng khép kín, đảm bảo sự tiện nghi cho cuộc sống hàng ngày. - Tiện ích: Hệ thống hạ tầng hoàn chỉnh (viễn thông, điện, nước, nhà máy xử lý nước thải), các tiện ích trong KCN như bưu điện, ngân hàng, nhà hàng - Thiết kế: Diện tích 700ha, bao gồm 500ha cho khu công nghiệp sạch và 200ha cho các dự án thương mại, siêu thị, khách sạn, trường học, khu thể thao, văn phòng, nhà ở, căn hộ chất lượng cao Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Chiểu Phúc BDS 0988884716

Xem thêm

Liên hệ:

098 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

75 m²
62,67 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Shophouse đẹp tại VSIP Bắc Ninh, 4,699 tỷ, 75m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.