Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse Lo29 - diện tích 121,5m2, giá 8,9 tỷ tại Khu đô thị Vườn Sen, Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

Ngày đăng: 31/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu shophouse thương mại tại Khu đô thị Vườn Sen, phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh. Với diện tích 121,5m2, giá bán 8,9 tỷ VND (có linh động về giá), bất động sản này là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm không gian kinh doanh lý tưởng. - Số tầng: 5 tầng, phù hợp cho nhiều mô hình kinh doanh. - Hướng cửa chính và ban công: Đông Bắc, mang lại ánh sáng tự nhiên. - Chiều ngang mặt tiền: 6m, tạo điều kiện thuận lợi cho việc kinh doanh. - Đường Tỉnh Lộ 277 rộng: 33,5m, dễ dàng tiếp cận cho cả xe ô tô và khách hàng. Ngoài ra, mặt tiền rộng rãi giúp tạo ấn tượng mạnh với khách hàng và tăng tính cạnh tranh cho doanh nghiệp. Đường vào thoáng đãng, thuận tiện cho việc giao thương. Với mức giá linh động thì anh chị hãy nhanh tay sở hữu cho mình lô shophouse tuyệt đẹp này. Liên hệ ngay với Đinh Xuân Tân qua số điện thoại 0376626505 để biết thêm thông tin chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

037 662 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

8,9 tỷ

121.5 m²
73,25 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse Lo29 - diện tích 121,5m2, giá 8,9 tỷ tại Khu đô thị Vườn Sen, Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.