Tin đăng đã hết hạn.

Bán Shophouse Centa Diamond, 5,95 tỷ, 75m2, view đẹp, mặt tiền 5m, Từ Sơn, Bắc Ninh

Ngày đăng: 15/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Centa Diamond, p Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh đang có shophouse đỉnh cho ai thích sống chất mà vẫn có thể kinh doanh ngay tại nhà. Giá cực chất 5,95 tỷ cho 75m2, mặt tiền rộng 5m, ngõ trước 12m, phù hợp để mở shop hay quán cà phê. Pháp lý đầy đủ, sổ hồng riêng từng nền, không lo về giấy tờ. Nội thất đầy đủ với các món như sofa, bàn ghế, tủ bếp, giúp tiết kiệm thời gian dọn vào ở ngay. Thiết kế 4 tầng thoải mái, không gian rộng rãi cho cả gia đình hoặc làm văn phòng. Khu vực này có nhiều tiện ích xung quanh, đảm bảo cuộc sống đầy đủ và tiện nghi. Cách trung tâm Hà Nội chỉ 15km, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận. Khu vực xung quanh + Gần Trường ĐH Kinh Bắc 100m + Bệnh viện Đa khoa Từ Sơn 1km + Khu di tích Đền Đô 2km + Chùa Phật Tích 5km Thông tin thêm về dự án Centa Diamond do Công ty CP Việt Nhân Bắc Ninh đầu tư, quy mô 178 căn shophouse và nhà phố. Dự án có thiết kế hiện đại, với nhiều tiện ích nội khu như công viên, trường học, khu vui chơi, và trung tâm thương mại. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu shophouse này! Liên hệ với CHỬ THỊ VIỆT HÀ qua số 0974374578

Xem thêm

Liên hệ:

097 437 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5,95 tỷ

75 m²
79,33 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Shophouse Centa Diamond, 5,95 tỷ, 75m2, view đẹp, mặt tiền 5m, Từ Sơn, Bắc Ninh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.