Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán shophouse phân khu Vườn Hồng - dự án Nam Hồng - Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh !!

Ngày đăng: 11/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mở bán shophouse lk5 lk6 trung tâm phân khu Vườn Hồng - Dự án Nam Hông - Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh !!
- Diện tích 165 m2 - mặt tiền 6m
- Đường + vỉa hè trước nhà : 44m
- Vị trí đẹp giá rẻ tiền năng cho 1 lô shophouse lõi dự án : cách trung tâm tp.Từ Sơn chỉ 2km , trung tâm tp bắc ninh chỉ 15km , trung tâm tp hà nội chỉ 20km...
- Giá 55tr/m2 đất - chi phí xây dựng chỉ 3tỷ 260tr/ lô ( xây thô hoàn thiện mặt ngoài 5 tầng 1 tum )
- Quy trình đóng tiền Theo tiến độ 5 giai đoạn !
- Khởi công xây dựng giữa tháng4 năm 2025
Liên hệ : 0376.626.505
để trao đổi cụ thể !!

Xem thêm

Liên hệ:

037 662 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

9,07 tỷ

165 m²
55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Từ Sơn Garden City (tên khác: Khu đô thị Nam Hồng), Tx. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
ĐT

Đinh Xuân Tân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán shophouse phân khu Vườn Hồng - dự án Nam Hồng - Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh !! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.