Tin đăng đã hết hạn.

Sản phẩm đơn giá tốt nhất dự án, hàng chủ đầu tư, pháp lý chuẩn, 7 ngân hàng hỗ trợ cho vay

Ngày đăng: 22/02/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

+ Đón sóng Bắc Ninh lên thành phố trực thuộc TW năm 2026.
+ Triển khai tuyến đường đi qua dự án từ Hà Nội đến sân bay Gia Bình rộng 120m.

Em Nhi xin giới thiệu với Anh/Chị dòng sản phẩm đơn giá tốt nhất dự án Centa Riverside cụ thể:

+ Shophouse 120m - Mặt tiền 6m.
+ Sổ hồng lâu dài.
+ Nhà 3 tầng.
(Cụ thể trong phần hình ảnh).

+ Giá: 7,15 tỷ (Giá đã bao gồm thuế phí) - Đơn giá 46,5 triệu.
(Liên hệ ngay 0812 376 *** Yến Nhi VSIP Bắc Ninh để biết thêm chi tiết. ).

+ + Đặc điểm nổi bật:
+ Diện tích lớn hơn.
+ Đơn giá tốt nhất chưa đến 50 triệu/m.
So với các sản phẩm trong dự án Centa VSIP.

+ Vị trí: Nằm trên trục chính thông giữa các cổng chính của khu đô thị.
+ +++ Đây là dòng shophouse cuối cùng của dự án Centa Riverside!

+ + Thông tin thị trường:
+ Từ Sơn lên Quận và Bắc Ninh lên thành phố trực thuộc TW năm 2030: Kinh tế và nguồn lực Bắc Ninh sẽ được đẩy mạnh và phát triển trong thời gian tới.
+ Aeon Mall xây dựng tại Bắc Ninh - cách dự án Centa VSIP 8km.
+ Các ông lớn như Vin, Sun, Phú Mỹ Hưng bắt đầu xây dựng dự án tại Bắc Ninh - giá BĐS được xác lập mặt bằng giá mới - 150 triệu/m.

+ + Chính sách hấp dẫn:
- Chiết khấu 5% cho khách hàng thanh toán sớm.
- Hỗ trợ vay 70% - 7 ngân hàng sẵn sàng hỗ trợ vay.
- Miễn lãi suất 12 tháng.
- Ân hạn nợ gốc 12 tháng.
- Miễn 12 tháng phí quản lý nhà.
- Cơ hội trúng xe Volvo V60 Cross Country.
====
Liên hệ ngay 0812 376 *** - Yến Nhi VSIP Bắc Ninh để chọn căn vị trí đẹp và giá tốt nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

081 237 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

7,15 tỷ

4 PN, 5 WC
120 m²
59,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Nam
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tx. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
0

0812376998

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sản phẩm đơn giá tốt nhất dự án, hàng chủ đầu tư, pháp lý chuẩn, 7 ngân hàng hỗ trợ cho vay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.