Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 3 tầng diện tích 90m2, chỉ hơn 5 tỷ tại khu đô thị CenTa Vsip Từ Sơn

Ngày đăng: 19/02/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích 90m2 , mặt tiền 6m, tổng diện tích 188m2
- sổ hồng lâu dài
- Hỗ trợ vay vốn ngân hàng tối đa 70%
- Đang có mức giá tốt nhất chỉ bằng 1/2 số với các khu đô thị khác
- Tiềm năng tăng trưởng 20-25% , dễ dàng thanh khoản
-Tiện ích đầy đủ với các khu : trung tâm thương mại , khu công nghệ cao , khu y tế , giáo dục, siêu thị , trung cư
- kết nối giao thông thuận tiện đi Hà Nội chỉ mất 20 phút
-Nằm trong trung tâm kinh tế vành đai 3 , lõi trung tâm vùng thủ đô
- Liên hệ zalo :035567496 hỗ trợ tư vấn trực tiếp

Xem thêm

Liên hệ:

035 516 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

5,89 tỷ

4 PN, 4 WC
90 m²
65,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Centa City, Đ. Hữu Nghị, P. Phù Chẩn, Tx. Từ Sơn, T. Bắc Ninh
VD

Vũ Tài Diễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 3 tầng diện tích 90m2, chỉ hơn 5 tỷ tại khu đô thị CenTa Vsip Từ Sơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.