Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse Eaton Park trục kinh doanh, 119m2, khai thác tốt. Chiết khấu 7%

Ngày đăng: 13/04/2026

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

SHOPHOUSE EATON PARK TRỤC KINH DOANH CHÍNH GIÁ TỐT Cơ hội sở hữu shophouse tại Eaton Park khu đô thị cao cấp của Gamuda Land, vị trí chiến lược tại An Phú, TP. Thủ Đức. - Thông tin căn: Mã căn: A2.0.03 Tháp: A2 Loại: Shophouse S2.1.A2 Diện tích tim tường: 119,2 m² Diện tích sử dụng: 107,5 m² - Giá bán: Tổng giá thanh toán (đã gồm VAT, phí): 30,8tỷ - Vị trí: Nằm trên trục thương mại nội khu đông đúc Kết nối trực tiếp đại lộ Mai Chí Thọ Gần khu tiện ích, hồ cảnh quan -Khai thác kinh doanh: Phù hợp mở cafe, showroom, spa, cửa hàng tiện lợi Lượng khách ổn định từ cư dân nội khu và khách vãng lai -Giá trị đầu tư: Nguồn cung shophouse giới hạn, tính khan hiếm cao Tiềm năng tăng giá tốt nhờ vị trí trung tâm khu Đông Dự kiến cho thuê 60 ~ 120 triệu/tháng Biên độ tăng giá kỳ vọng 15 25% trong 23 năm ***Chính sách: Chiết khấu khoảng 7% Thêm ưu đãi khi thanh toán sớm Thanh toán theo tiến độ ***Liên hệ để nhận thông tin chi tiết và giỏ hàng shophouse vị trí đẹp: Trân Gamuda 0946968028

Xem thêm

Liên hệ:

094 696 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

30,8 tỷ

3 PN, 2 WC
119 m²
258,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Eaton Park Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0946968028

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse Eaton Park trục kinh doanh, 119m2, khai thác tốt. Chiết khấu 7% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.