Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh shophouse sẵn dòng tiền cho thuê 50 tr/th, Giá 15,9 tỷ, Origami trục chính gần Vincom

Ngày đăng: 11/04/2026

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Chủ cần bán Shophouse. - Vị trí kinh doanh sầm uất. - Đang sẵn hợp đồng thuê 50 triệu/tháng. - Giá bán 15,9 tỷ0356458683

Xem thêm

Liên hệ:

035 645 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

15,9 tỷ

61 m²
260,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
The Origami – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
VP

Vinhomes Grand Park

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh shophouse sẵn dòng tiền cho thuê 50 tr/th, Giá 15,9 tỷ, Origami trục chính gần Vincom - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.