Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà phố Thương mại SOHO - KĐT The Global City, căn góc mặt đường lớn 20m, giá vô cùng hấp dẫn

Ngày đăng: 08/04/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Quý khách liên hệ Ms Thanh Nga: Điện thoại / Zalo / Viber / SMS: 0903436469 / 0903436469 PKD The Global Chuyên bán và cho thuê Nhà phố Thương mại SOHO, trong Khu đô thị The Global City, mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Bình Trưng, TP. HCM - liền kề Khu thể thao Rạch Chiếc và Saigon Sports City. Với quy mô: 117,4ha qui hoạch đồng bộ. Mô tả chi tiết: - Căn góc ngay mặt đường rộng 20m. Diện tích đất 140,9 m2 - Thiết kế 1 trệt, 4 lầu. - Tổng diện tích sàn: 377 m². - Hiện trang Thô để chủ nhân dễ thiết kế phù hợp với nhu cầu sử dụng. - Nằm trong khu đô thị sầm uất The Global City, tiềm năng kinh doanh cao . Giá bán chỉ 63 tỷ. * Để được tư vấn / biết thêm thông tin chi tiết hoặc đi tham quan thực tế dự án, quý khách liên hệ PKD The Global City: Điện thoại / Zalo / Viber / SMS: 0903436469 / 0903436469 - Ms Thanh Nga. * Tiện ích đẳng cấp: - Khu vui chơi trẻ em, khu BBQ, lounge cùng hệ thống an ninh 24/7. - Hệ thống trường học, bệnh viện. - Khu sân golf 18 lỗ, câu lạc bộ golf. - Trung tâm thương mại 6 sao đến 125.000m2, lớn nhất Việt Nam. - Kênh đào 2km biểu tượng của tình yêu. - Khu nhạc nước ngoài trời lớn nhất Đông Nam Á. Quý khách liên hệ Ms Thanh Nga: Điện thoại / Zalo / Viber / SMS: 0903436469 / 0903436469 PKD The Global ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 343 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

63 tỷ

140.9 m²
447,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phân khu nhà phố Soho (The Global City), P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MN

Ms Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà phố Thương mại SOHO - KĐT The Global City, căn góc mặt đường lớn 20m, giá vô cùng hấp dẫn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.