Tin đăng đã hết hạn.

Bán Shop 6 tỷ 200 triệu tại Vinhomes Grand Park - Quận 9 cũ

Ngày đăng: 07/04/2026

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán Shop Vinhomes Grand Park - Quận 9 cũ Diện tích Shop trên sổ : 23m2 Hình thức sở hữu: Lâu Dài Đang có hợp đồng thuê : 18 triệu/tháng Giá bán : 6 tỷ 200 triệu Vị trí tòa S9.01 phân khu the Origami cư dân đông đúc, thích hợp kinh doanh đa ngành nghề : tiệm sữa chữa, tiệm giặt, văn phòng đại diện. Liên hệ em Dung : chuyên bán Shop Vinhomes Grand Park kinh nghiệm 3 năm làm thị trường cho thuê và chuyển nhượng Trung Thực - Minh Bạch - Nhiệt Tình

Xem thêm

Liên hệ:

085 408 ****

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

26 m²
238,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
BD

Bảo Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Shop 6 tỷ 200 triệu tại Vinhomes Grand Park - Quận 9 cũ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.