Tin đăng đã hết hạn.

Giá tốt! Nhà 7x22m đối diện kênh Sông Trăng hầm + 4 tầng + sân thượng chỉ 56,6 tỷ

Ngày đăng: 06/04/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Loại BĐS: Nhà phố cao cấp / Shophouse. Vị trí: Khu đô thị Vạn Phúc City, TP. Thủ Đức. Đối diện kênh Sông Trăng view thoáng, phong thủy tốt. Đường trước nhà rộng 25m thuận tiện kinh doanh & di chuyển. Diện tích: 7m x 22m. Ngang lớn hiếm tối ưu khai thác. Công năng: 1 hầm + 4 tầng + sân thượng. Thiết kế linh hoạt: Ở + kinh doanh + cho thuê. Phù hợp: Văn phòng, spa, showroom, căn hộ dịch vụ. Lợi ích nổi bật (điểm chốt deal): Đối diện kênh Sông Trăng view đẹp, thoáng, giá trị gia tăng cao. Đường 25m trục lớn, dễ khai thác thương mại. Ngang 7m lợi thế vượt trội so với sản phẩm cùng khu. Giá tốt chỉ 56,6 tỷ (áp dụng thanh toán nhanh). Sổ hồng sẵn pháp lý rõ ràng. Giá bán: 56,6 tỷ (ưu đãi cho khách thanh toán nhanh). Thanh toán: Thanh toán nhanh nhận giá tốt. Hỗ trợ tư vấn phương án tài chính. Ngân hàng hỗ trợ: Hỗ trợ vay theo hồ sơ. Tối ưu đòn bẩy tài chính. Sản phẩm phù hợp: Vừa ở vừa kinh doanh giữ tài sản lâu dài. View sông hiếm + giá tốt cơ hội không nhiều. Liên hệ ngay để xem nhà thực tế & nhận thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

038 777 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

56,6 tỷ

154 m²
367,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Vạn Phúc (Vạn Phúc City), Đ. Quốc Lộ 13, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Thanh Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá tốt! Nhà 7x22m đối diện kênh Sông Trăng hầm + 4 tầng + sân thượng chỉ 56,6 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.