Tin đăng đã hết hạn.

Giảm giá mạnh 35% bán nhanh căn shophouse Vinhomes Grand Park view công viên, DT 46m2 giá 7 tỷ

Ngày đăng: 04/04/2026

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Cần bán nhanh căn shophouse dự án Vinhomes Grand Park view nhìn ra công viên hồ bơi phường Long Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh. - Tổng diện tích tim tường 46m2, diện tích thông thủy 41,4 m2 nhỏ vừa thích hợp kinh doanh tiệm thuốc tây, kinh doanh online nhỏ. - Vị trí nằm trong khu cao cấp lõi dự án. Cư dân đã về ở cực kỳ đông, xung quanh bán kính 100m có đầy đủ công viên, quảng trường, Vincom Mega Mall. - Giảm mạnh 35% so với giá gốc bán 7 tỷ nhanh gọn. Nhà mới 100%. - Pháp lý sổ hồng vĩnh viễn. - Liên hệ 0901186078 Thạnh em chủ nhà. * Tiện ích all in one. - Công viên ánh sáng 36ha. Tiện ích nội khu đẳng cấp: Hồ bơi Malubu siêu lớn. Khu gym, yoga, spa, karaoke. Khu BBQ, sân chơi trẻ em, công viên khủng long. Sảnh đón sang trọng an ninh 24/7. - Kết nối giao thông thuận tiện: Gần tuyến Metro số 1. Liền kề đường Vành đai 3. Dễ dàng di chuyển về trung tâm TP. HCM và các tỉnh lân cận. Ngoài ra em còn hàng giá tốt, đặc biệt chính sách thanh toán siêu ưu đãi: - Vị trí cực kỳ đắc địa, tiềm năng tăng giá và cho thuê cực kỳ cao. - Chính sách thanh toán cực kỳ linh hoạt và đa dạng. - Chiết khấu lên đến 35%, hỗ trợ vay 70% và miễn lãi 3 năm.

Xem thêm

Liên hệ:

090 118 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7 tỷ

46 m²
152,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Glory Heights Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
T

Thạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm giá mạnh 35% bán nhanh căn shophouse Vinhomes Grand Park view công viên, DT 46m2 giá 7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.