Tin đăng đã hết hạn.

Căn shophouse 6 tầng mặt tiền 35m Nguyễn Thị Nhung kế góc giá cực tốt nhận nhà sổ hồng ngay

Ngày đăng: 30/03/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn Shophouse 6 tầng mặt tiền Nguyễn Thị Nhung 35m kế góc giá rẻ nhất với DT đất 158.2m2, DT sàn sử dụng lên đến 925.8m2 sẵn sổ hồng, nhà hoàn thiện ngoài thô bên trong, sẵn sàng bàn giao ngay. LH: 0939829683 Web: Tapdoanvanphuc.vn

Xem thêm

Liên hệ:

093 982 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

44,4 tỷ

4 PN, 3 WC
158.2 m²
280,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Vạn Phúc (Vạn Phúc City), Đ. Quốc Lộ 13, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HP

Huỳnh Phi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn shophouse 6 tầng mặt tiền 35m Nguyễn Thị Nhung kế góc giá cực tốt nhận nhà sổ hồng ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.