Tin đăng đã hết hạn.

Gấp, cần bán nhanh nhà phố thương mại NX-LP giá giảm ngày 9 tỷ 0935448488

Ngày đăng: 31/03/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà phố thương mại dịch Vị trí đắc địa trung tâm khu đô thị Vinhomes Grand Park khu đô thị 271 với 120.00 dân hiện đã có 90.000 ở , nằm trên đại lộ NX-LP Gần trường, gần gãi nhà phố, có khu đậu xe riêng Diện tích đất 90m2 + 20m2 bờ kè được sự dụng riêng: 437m2 sàn sử dụng, 5 tầng. sổ hồng Hệ thông phòng chãy chữa cháy hoàn chỉnh:thuận tiện vừa ở vừa kinh doanh Mức giá quá hời 27 tỷ nay chỉ còn 18.2 tỷ all in Huy Thônng 0935448488 thông tin chi tiết bất động sản này. Nhà Phố có dòng tiền tốt khu vực trung tâm HCM.

Xem thêm

Liên hệ:

093 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

18,2 tỷ

5 PN, 5 WC
90 m²
202,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
Ht

Huy thông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Gấp, cần bán nhanh nhà phố thương mại NX-LP giá giảm ngày 9 tỷ 0935448488 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.