Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh Shophouse Sarina Sala, DT lớn 251.1m2, giá 60 tỉ thương lượng, sổ hồng riêng

Ngày đăng: 30/03/2026

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ nhà thân thiết gửi bán căn Shophouse Sarina Sala ( Hoàng Thế Thiện ), giá tốt so với thị trường - Kết cấu: 1 trệt 2 lầu - DT: 251.1m2 ( ngang 9.1m, dài 9.8m ) - Pháp lý: sổ hồng riêng , hỗ trợ vay ngân hàng - Giá: 60 tỉ ( thương lượng trực tiếp chủ nhà ) - Sẵn dòng tiền 100 triệu/tháng Lh: 0975265057 Minh Huyền xem nhà thực tế và deal giá tốt. Cam kết thông tin thật, giá thật!

Xem thêm

Liên hệ:

097 526 ****

Vị trí bản đồ

60 tỷ

251.1 m²
238,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
KĐT Sala Đại Quang Minh, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Lợi Đông, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hoang Minh Huyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh Shophouse Sarina Sala, DT lớn 251.1m2, giá 60 tỉ thương lượng, sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.