Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse 7m x 21m mặt tiền Đinh Thị Thi phố đi bộ Royal Vạn Phúc, giá cực tốt

Ngày đăng: 15/03/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đinh Thị Thi tuyến phố sầm uất được bao bọc bởi tiện ích đẳng cấp bậc nhất tại khu đô thị Vạn Phúc City. Shophouse giá tốt nhất KĐT Vạn Phúc City đối diện Royal City, ngay Liền kề quảng trường nước.. Diện tích: 7x21m - diện tích sử dụng: 780m2. Kết cấu: Trệt + 5 lầu. Đường 35m Đinh Thị Thi, Royal Vạn Phúc City. Giá: 33 tỷ. Liên hệ ngay: Bảo Tiên Long. Điện thoại: 0911868788 Website: www.vanphuccity.net Khu đô thị Vạn Phúc, Quốc lộ 13, P. Hiệp Bình, Tp. HCM.

Xem thêm

Liên hệ:

091 186 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

33 tỷ

147 m²
224,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Royal Vạn Phúc - Vạn Phúc City, Đ. Quốc Lộ 13, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PC

Pkd CITYLAND

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse 7m x 21m mặt tiền Đinh Thị Thi phố đi bộ Royal Vạn Phúc, giá cực tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.