Tin đăng đã hết hạn.

Bán Shophouse 77m2, Phạm Văn Đồng, Gần Ngã Tư Linh Xuân, Thủ Đức Chỉ 10 Tỷ Nhỉnh.

Ngày đăng: 05/03/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Bán Shophouse 77m2, Phạm Văn Đồng, Gần Ngã Tư Linh Xuân, Thủ Đức Chỉ 10 Tỷ Nhỉnh. + Diện tích : 77m2 ( 7m x 11m ) pháp lý chuẩn, nhà mới đẹp vào kinh doanh ngay, đang có dòng tiền 25t/ tháng. + Kết cấu: nhà trệt suốt, 1PN, nhà mới đẹp vào ở ngay và cho thuê, kinh doanh, đầu tư, tiện mở spa, coffee, showroom, văn phòng + Vị trí: đường phạm văn đồng, gần chợ, trường học các cấp, bệnh viện, ngân hàng, tiện ích ngập tràn + Pháp lý: Sổ riêng, hổ trợ vay. + Liên hệ 0937735636 BĐS Lê Cường hổ trợ giá tốt, LVCC.

Xem thêm

Liên hệ:

093 773 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

10,2 tỷ

1 PN, 1 WC
77 m²
132,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
P. Linh Trung, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
LC

Lê Đinh Quốc Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Shophouse 77m2, Phạm Văn Đồng, Gần Ngã Tư Linh Xuân, Thủ Đức Chỉ 10 Tỷ Nhỉnh. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.