Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp shophouse Victoria Village, mặt tiền Lâm Quang Ky 9,5 tỷ, DT 44,3m2, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, HCM

Ngày đăng: 19/02/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Tọa lạc tại Victoria Village, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP. HCM, shophouse này là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian kinh doanh và sinh sống. - Giá bán hấp dẫn 9,5 tỷ VND. - Diện tích 44,3m2, phù hợp với nhu cầu sử dụng đa dạng. - Hướng cửa chính và ban công đều Đông Nam, mang lại phong thủy tốt. - Đường vào rộng 20m, thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện Lê Văn Thịnh, siêu thị Bách Hóa Xanh và trường mầm non Quốc Tế Global Ecokids. Cuối cùng Thủ tục giao dịch tiêu chí An Toàn được đặt lên hàng đầu vì trong qui trình giao dịch chuyển nhượng thì mọi thủ tục từ Cọc đến kí giấy tờ thanh lý và ra HĐ mới đều thông qua phòng chuyền nhượng trực thuộc CĐT Tại 65 Nguyễn Du Quận 1 là trụ sở chính tập đoàn Novaland (được kiểm tra chính chủ về người bán, người mua, Pháp lý hợp đồng, công nợ, phụ lục và giấy đặt cọc của tập đoàn Novaland) nên cực kì an toàn cho bên khách mua lẫn chủ nhà bán tạo nên sự yên tâm chuyên nghiệp nhanh chóng và chính trực. Đặc biệt nhất là thủ tục hậu mãi sau bán hàng được chính Huy hỗ trợ xuyên suốt đến lúc bàn giao căn hộ hoặc thủ tục chuyển nhượng khi khách mua cần bán lại. Liên hệ Quốc Huy Novaland để biết thêm chi tiết. PKD Novaland: Võ Lê Quốc Huy số Hotline 0907353547 để đi xem thực tế nhà mẫu ngay tại dự án và pháp lý căn hộ tại trụ sở Tâp đoàn. Tiêu chí: Vui lòng khách đến, Hài Lòng khách về. Tạo Uy tính và Đồng hành cùng thời gian là tiêu chí hàng đầu với khách. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Võ Lê Quốc Huy qua số điện thoại 0907353547

Xem thêm

Liên hệ:

090 735 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

44.3 m²
214,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Victoria Village, P. Thạnh Mỹ Lợi, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
VH

Võ Lê Quốc Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp shophouse Victoria Village, mặt tiền Lâm Quang Ky 9,5 tỷ, DT 44,3m2, Thạnh Mỹ Lợi, Q2, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.