Tin đăng đã hết hạn.

Căn Shop Siêu Đẹp Nở Hậu, 6 Tầng Hoàn Thiện, Đối Diện Trường Học Emasi, Rộng Rãi Ô Tô Để Trọng Nhà

Ngày đăng: 14/02/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Siêu hót - Một căn đặc biệt - Thiết kế độc lạ - khai thác cho thuê tốt Vạn Phúc City. Thuộc đường Số 2, phân khu Vạn Phúc 1 ( Đối Diện Trường Học Emasi ) - Vị trí: Ngay sau lưng Nguyễn Thị Nhung. - Diện tích: 7x19m ( Nở Hậu 8m ) ~ 151m2 - Kết cấu: 6 Tâng Hoàn Thiện Có Thang máy, mái nhà đã lắp hệ thống năng lượng mặt trời. - DTSD: 700m2 - Thích hợp vừa ở vừa cho thuê và Để ở - Hiện trạng đã hoàn thiện văn phòng có thang máy. - Khu vực đông dân cư, kinh doanh sầm uất, có thể sử dụng cho thuê và làm văn phòng công ty. - Sổ hồng hoàn công đầy đủ, ngân hàng cho vay 70%. - Đường trước nhà 14m trục chính của Vạn Phúc City, ô tô đậu thoải mái, Giáp Đường Nguyễn Thị Nhung - Giá bán: 31 Tỷ - Mua Đầu Tư Rất Tốt Và Là Căn Vị Trí Gần Trường Học Đẹp Nhất Vạn Phúc City Đi xem nhà liên hệ: 0903002788 Quốc Thắng. Xin cám ơn

Xem thêm

Liên hệ:

090 300 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

31 tỷ

4 PN, 5 WC
151 m²
205,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Khu đô thị Vạn Phúc (Vạn Phúc City), Đ. Quốc Lộ 13, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Quốc Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Shop Siêu Đẹp Nở Hậu, 6 Tầng Hoàn Thiện, Đối Diện Trường Học Emasi, Rộng Rãi Ô Tô Để Trọng Nhà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.