Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng chuyển nhượng shop khối đế chung cư tại Beverly Solari-Vinhomes Grand Park. LH 0828030977

Ngày đăng: 07/11/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Giỏ hàng chuyển nhượng shop khối đế chung cư tại Beverly Solari-Vinhomes Grand Park. LH 0828030977 - 37.6m2: 6 tỷ All in - Dự kiến cho thuê 15 triệu - Vị trí: tại phân khu cao cấp Solari , trung tâm Vinhomes Quận 9 *Giỏ hàng 500 shop chuyển nhượng: - 26m2: 4.5 tỷ (Mặt sảnh Cho thuê 10 triệu) - 37.6m2: 6 tỷ (Dự kiến 15 triệu) - 110m2: 9.5 tỷ (Cho thuê 18 triệu) - 60m2: 11.5 tỷ (Mặt sảnh Dự kiến 30 triệu) - 81m2: 17 tỷ (Mặt sảnh đẹp, đang cho thuê 42 triệu) LH 0828030977

Xem thêm

Liên hệ:

082 803 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m

Vị trí bản đồ

6 tỷ

37.6 m²
159,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
The Beverly – Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Thiện Ngô

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng chuyển nhượng shop khối đế chung cư tại Beverly Solari-Vinhomes Grand Park. LH 0828030977 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.