Tin đăng đã hết hạn.

Chủ đầu tư Vạn Xuân bán suất ngoại giao Shop 3 tầng 151m2 Happy One Sora, Thủ Đức. Giá chỉ 6.3 tỷ.

Ngày đăng: 06/11/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn Shop 3 tầng tại Happy One Sora Linh Xuân, Thủ Đức, vị trí đắc địa ngay mặt tiền khu đô thị sầm uất. - Diện tích: 151m² - Kết cấu: 3 tầng thiết kế hiện đại, thuận tiện vừa ở vừa kinh doanh. - Giá bán chỉ: 6.3 tỷ Hỗ trợ trả góp linh hoạt trong 3 năm ________ - Ngân hàng hỗ trợ 70%, ân hạn gốc và 0% lãi suất 24 tháng - Trả góp 3 năm - Chủ đầu tư Vạn Xuân Nhận ký gửi bán căn hộ, shop Căn shop sở hữu mặt tiền thoáng, lưu thông nội khu đông đúc, tiềm năng khai thác kinh doanh cao. Tiện ích nội khu chuẩn cao cấp: hồ bơi, công viên, shophouse thương mại, gym, coffee, trường học, siêu thị... Liên hệ ngay 0901100395 để nhận thông tin chi tiết và xem nhà thực tế!

Xem thêm

Liên hệ:

090 110 ****

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

151 m²
41,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Happy One Linh Xuân, Đ. Phạm Văn Đồng, P. Linh Xuân, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MT

Minh Thiện

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ đầu tư Vạn Xuân bán suất ngoại giao Shop 3 tầng 151m2 Happy One Sora, Thủ Đức. Giá chỉ 6.3 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.