Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse vinhomes grand park vị trí kế sảnh sổ hồng riêng

Ngày đăng: 05/11/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn shophouse cực hiếm ngay trung tâm khu đô thị Vinhomes Grand Park, Quận 9 (TP. Thủ Đức) Thông tin chi tiết: Diện tích: 26m² Vị trí: Kế sảnh vị trí vàng, tiềm năng kinh doanh mọi ngành nghề Pháp lý: Sổ hồng riêng sang tên nhanh gọn Giá bán: Chỉ 4,6 tỷ đầu tư tốt hơn nhiều so với căn hộ cùng khu Dòng tiền cho thuê: 15 20 triệu/tháng có thể khai thác cho thuê ngay Ưu điểm nổi bật: Nằm trong khu đô thị Vinhomes Grand Park sầm uất, dân cư đông đúc Tập trung nhiều tiện ích: Vincom Mega Mall, trường học, công viên, hồ bơi, gym Tiềm năng tăng giá mạnh và cho thuê ổn định

Xem thêm

Liên hệ:

090 117 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

26 m²
176,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
N

Nguyenhuuhen123

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse vinhomes grand park vị trí kế sảnh sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.