Tin đăng đã hết hạn.

Bán shophouse thương mại Valora Kikyo Quận 9 Có sẵn hợp đồng thuê dài hạn 194,5m² giá 7,7 tỷ

Ngày đăng: 03/11/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán shophouse thương mại Valora Kikyo Quận 9 Có sẵn hợp đồng thuê dài hạn Cần bán 2 sản phẩm thương mại tại dự án Valora Kikyo Nam Long, Quận 9. 1 Shophouse mầm non tầng trệt: Diện tích: 194,5m² Đã có sổ hồng, hợp đồng thuê đến 09/2029, lợi nhuận ổn định. Giá bán: 7,7 tỷ 2 Mặt bằng TMDV tầng trệt + tầng 2: Diện tích: 271,5m² Cho thuê ổn định đến 09/2029, giá trị cao. Giá bán: 14 tỷ Dòng tiền sẵn có cơ hội đầu tư mua là có thu nhập ngay. Liên hệ 0938718266 Mrs Thanh để xem thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

093 871 ****

Vị trí bản đồ

7,7 tỷ

194.5 m²
39,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Kikyo Residence, Đ. Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938718266

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse thương mại Valora Kikyo Quận 9 Có sẵn hợp đồng thuê dài hạn 194,5m² giá 7,7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.