Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố thương mại 6m x 26m KDC Khang Điền mặt tiền đường 30m kinh doanh sầm uất,giá tốt nhất.

Ngày đăng: 30/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán nhà đường 30m khu dân cư Khang Điền nhà hoàn công sổ hồng chính chủ. - Diện tích đất : 6m x 26m. - Diện tích xây dựng : 6m x 21m. - Diện tích sàn sử dụng : 459m2. - Hướng đông nam, đường 30m, vỉa hè rộng 7.5m. - pháp lý sổ hồng chính chủ. - Giá bán : 21,8 tỷ thương lượng. Liên hệ : 0915394648 Vinh Xem nhà và LVCC.

Xem thêm

Liên hệ:

091 539 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

21,8 tỷ

5 PN, 5 WC
156 m²
139,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Jamila Khang Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TV

Thành Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố thương mại 6m x 26m KDC Khang Điền mặt tiền đường 30m kinh doanh sầm uất,giá tốt nhất. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.