Tin đăng đã hết hạn.

Bán Shophouse Thảo Điền Green, diện tích 90,15m2, đang cho thuê 69,7 triệu/tháng

Ngày đăng: 13/10/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Shophouse Thảo Điền Green, diện tích 90,15m2, đang cho thuê 69,7 triệu/tháng, đang cho cửa hàng xe đạp thuê, shophouse số 4. Mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng trung tâm Thảo Điền, TP. Thủ Đức Căn Shophouse số 4 (SH04) thuộc khu thương mại sầm uất nhất dự án Thảo Điền Green, vị trí đắc địa ngay trục chính Nguyễn Văn Hưởng nơi tập trung đông khách nước ngoài và thương hiệu cao cấp. Thông tin chi tiết: Diện tích sử dụng: 90,15 m² Giá bán: 29 tỷ Đang cho thuê: 69,7 triệu/tháng Khách thuê: Cửa hàng xe đạp, hợp đồng thuê dài hạn ổn định Pháp lý: Sổ hồng riêng sở hữu lâu dài Tình trạng: Đang khai thác cho thuê hiệu quả Lợi thế đầu tư Có hợp đồng thuê sẵn, dòng tiền ổn định ~7%/năm Sổ hồng lâu dài, sang tên ngay Vị trí mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng trung tâm khu người nước ngoài sinh sống Giá tốt nhất trong phân khúc shophouse Thảo Điền Tiềm năng tăng giá mạnh nhờ hạ tầng Thảo Điền hoàn thiện và khan hiếm sản phẩm thương mại Liên hệ: Nguyễn Tấn Lộc 0903970798 Tư vấn chi tiết & gửi hình thực tế căn SH04

Xem thêm

Liên hệ:

090 397 ****

Vị trí bản đồ

29,05 tỷ

90.15 m²
322,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Thảo Điền Green, Đ. Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PD

Phòng Kinh Doanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Shophouse Thảo Điền Green, diện tích 90,15m2, đang cho thuê 69,7 triệu/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.