Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố dưỡng sinh The Manhattan Glory giá tốt nhất dự án 144m2 căn xẻ khe

Ngày đăng: 08/10/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố - shophouse dưỡng sinh The Manhattan Glory | Giá tốt nhất dự án. Diện tích: 144m². Thiết kế: 2 mặt tiền cực thoáng sau nhà có lối dạo bộ dưỡng sinh yên tĩnh. Vị trí: Trục Dưỡng Sinh tuyến hiếm, toàn khu chỉ ~40 căn. Giá bán: 26.8 tỷ (giá chốt). Hotline: 0901222525 Điểm cộng nổi bật: - Nằm trong The Manhattan Glory đại đô thị Vinhomes Grand Park, quy hoạch chuẩn quốc tế, an ninh khép kín. - Phía sau là công viên Dưỡng Sinh không gian xanh yên tĩnh giữa trung tâm TP. Thủ Đức. - Kết nối nhanh: Đại lộ D2A, cầu Long Đại, Vành đai 3, sân bay Long Thành. - Tiềm năng tăng giá cao, khu thấp tầng khan hiếm. Phù hợp: Gia đình tìm nơi an cư chuẩn 5 sao. Nhà đầu tư săn vị trí hiếm, giá trị tăng bền vững.

Xem thêm

Liên hệ:

090 122 ****

Vị trí bản đồ

26,8 tỷ

144 m²
186,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
The Manhattan Glory - Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
CS

Cty Bđs Đất Phù Sa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố dưỡng sinh The Manhattan Glory giá tốt nhất dự án 144m2 căn xẻ khe - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.