Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng đặc biệt! 9 căn Shophouse dự án Thảo Điền Green, Đ. Nguyễn Văn Hưởng, Q2. Sổ hồng lâu dài

Ngày đăng: 06/10/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Mở bán 9 căn shophouse Thảo Điền Green. - Vị trí: 192 Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Q2. - Diện tích từ: 78,3m2. - Giá bán dự kiến từ: 17.5 tỷ (chưa VAT, KPBT, trừ chiết khấu). - Mua trực tiếp CĐT, ưu đãi lớn ngày mở bán. - Hiện tại Chủ đầu tư đang nhận booking. - Dự án Thảo Điền Green một dự án có vị trí đắc địa bậc nhất tại quận 2. - 5 Ưu thế vượt trội của Shophouse tại Thảo Điền Green: 1/ Vị trí tốt: Ngay mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng và là trục chính của phường Thảo Điền, dễ dàng cho thuê. 2/ Tính ứng dụng cao: Ngay dưới chân tòa nhà Thảo Điền Green, Shophouse được thiết kế hiện đại, đẹp và có diện tích khá rộng 1 trệt 1 lửng, có thể cho thuê kết hợp ở. 3/ Được đồng bộ xung quanh bởi khu dân cư Thảo Điền đẳng cấp, khu phố Tây, trục đường huyết mạch,... 4/ Các nhãn thương hiệu lớn, uy tín đang kinh doanh rất ổn định như Annam Gourmet, Waynes Coffee, hãng xe đạp RidePlus... Shophouse hiện tại là sản phẩm đang rất được nhiều Khách hàng quan tâm vì giá rất tốt và đã có sẵn Hợp đồng thuê. Liên hệ: 0909333304Hoàng Vũ) nhận tư vấn, báo giá.

Xem thêm

Liên hệ:

090 933 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

78.3 m²
223,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Thảo Điền Green, Đ. Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TV

Thiên Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng đặc biệt! 9 căn Shophouse dự án Thảo Điền Green, Đ. Nguyễn Văn Hưởng, Q2. Sổ hồng lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.