Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền bán nhanh nhà phố thương mại 3 mặt tiền đường Sala Thủ Thiêm Q2 view hồ đẹp giá tốt 185tỷ

Ngày đăng: 04/10/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhanh nhà phố thương mại Saritown Sala góc 3 mặt tiền đường số 5 và đường B4 Sala Thủ Thiêm Quận 2 view công viên sinh thái Sala rất thoáng đẹp. - Vị trí siêu đắc địa, nằm trên tuyến đường chính Nguyễn Cơ Thạch, đường thương mại nhộn nhịp bậc nhất Sala, thuận tiện kinh doanh, mở showroom, trụ sở cty, cty Tập Đoàn, văn phòng công ty hoặc đầu tư cho thuê có dòng tiền ổn định. - Diện tích: 252m² (9.4 m - 26.8m). - Diện tích sử dụng: ~ 850m². Kết cấu: Hầm + 5 tầng nổi. - Vị trí: 2 mặt tiền đường, view công viên sinh thái Sala. - Vị trí độc tôn, di chuyển rất thuận lợi qua Q1 chỉ 5 phút. - Hạ tầng cơ sở hoàn chỉnh rất đẹp. - Mật độ xây thấp nhất khu Thủ Thiêm. - Khu rất an ninh. Pháp lý: HDMB sở hữu lâu dài. Công chứng HDMB. Hiện đã nộp hồ sơ làm sổ hồng, dự kiến cuối năm nay có sổ. Giá bán rất tốt so với thị trường: 185 tỷ (có thương lượng cho khách hàng thiện chí). - Phù hợp kinh doanh, tài chính ngân hàng, thương mại và dịch vụ. * Doanh thu cho thuê hàng tháng: 230 triệu /tháng. - Tiềm năng đầu tư lâu dài tài sản khan hiếm tại khu đô thị Sala cao cấp. - Thích hợp cho khách đầu tư giữ tài sản, thu nhập thụ động cao, tiềm năng sinh lời tốt gia tăng BĐS hàng năm. - Đầu tư sinh lợi nhuận nhanh, đầu tư cho con cháu phát triển tương lai vững mạnh. Liên hệ: 0901450399 Anh Chương.

Xem thêm

Liên hệ:

090 145 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,4m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

185 tỷ

252 m²
734,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Sunview Town, Đ. Gò Dưa, P. Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HC

Hồ Văn Chương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền bán nhanh nhà phố thương mại 3 mặt tiền đường Sala Thủ Thiêm Q2 view hồ đẹp giá tốt 185tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.