Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse Eaton Park 153m2 thanh toán 1.9 tỷ sở hữu đến cuối 2027 nhận nhà. Chiết khấu cao từ CĐT

Ngày đăng: 01/10/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Shop Eaton Park, mặt tiền Mai Chí Thọ, sở hữu lâu dài, cao 9m, nội khu cao cấp. * Diện tích rộng 153m² trần cao 10,3m. - Bàn giao full kính mặt ngoài, thô bên trong. Dễ dàng thiết kế theo nhu cầu kinh doanh. Vị trí vàng: Nằm ngay trung tâm đại đô thị. Eaton Park, liền kề Thủ Thiêm tâm điểm phát triển sôi động bậc nhất TP. HCM. * Thiết kế đẳng cấp: Mặt tiền rộng thoáng, trần cao, tối ưu công năng kinh doanh & cho thuê. * Đa năng khai thác: Vừa ở vừa kinh doanh phù hợp mở showroom, café, nhà hàng, văn phòng đại diện. * Kết nối thuận tiện: Liền kề tuyến Metro số 2, chỉ 5 phút đến Thủ Thiêm Quận 1. * Giá trị đầu tư vượt trội: Sản phẩm giới hạn, pháp lý minh bạch, tiềm năng tăng giá mạnh mẽ khi đại đô thị Eaton Park hoàn thiện. Liên hệ ngay em: 0946968028 Ái Trân PKD CDT Gamuda Land để được tư vấn chi tiết lịch thanh toán & giữ suất đẹp nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

094 696 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

38 tỷ

4 PN, 2 WC
153 m²
248,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Eaton Park Residence, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Phú, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0946968028

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse Eaton Park 153m2 thanh toán 1.9 tỷ sở hữu đến cuối 2027 nhận nhà. Chiết khấu cao từ CĐT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.