Tin đăng đã hết hạn.

Kẹt tiền bán gấp Shophouse MT Nguyễn Cơ Thạch Lakeview Thủ Thiêm Q2 DTSD 400m2 giá tốt 62tỷ sổ hồng

Ngày đăng: 11/09/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán nhanh Shophouse mặt tiền Nguyễn Cơ Thạch Lakeview Thủ Thiêm Quận 2 DTSD 400m². Vị trí siêu đắc địa, nằm trên tuyến đường chính Nguyễn Cơ Thạch - Thủ Thiêm, trục đường thương mại nhộn nhịp bậc nhất Thủ Thiêm, thuận tiện kinh doanh, mở showroom văn phòng Cty, mở thương hiệu Cty, trụ sở Cty hoặc đầu tư cho thuê có dòng tiền ổn định, giá trị gia tăng hàng năm. * Cầu đi bộ Nguyễn Huệ và trung tâm hành chính của TP.HCM xây xong Thủ Thêm sẽ tăng vượt bậc nữa. * Trung tâm tài chính ở Thủ Thiêm phát triển mạnh. * Cầu Thủ Thiêm 3 - Cầu Thủ Thiêm 4 nối liền đường Nguyễn Cơ Thạch xây xong nữa nối liền Q4, Q7 Giá trị gia tăng vượt bậc. * Tuyến đường đại lộ vòng cung thông xe nối liền các khu Thủ Thiêm phát triển mạnh. - Diện tích đất: 7m x 20m. - Kết cấu: 01 Hầm ,1 trệt, 1 lầu.( Hầm sử dụng riêng làm văn phòng CTY được) - Pháp lý: Sổ hồng riêng - sang tên nhanh. - Giá bán: Giá rất tốt 62tỷ có thương lượng dành cho khách hàng thiện chí Đặc biệt: Đã có hợp đồng thuê sẵn 60tr/tháng dòng tiền ổn định. - Tiềm năng đầu tư lâu dài tài sản khan hiếm cao cấp tại Thủ Thiêm. Thích hợp cho khách đầu tư giữ tài sản, thu nhập thụ động cao, tiềm năng sinh lời tốt gia tăng BĐS hàng năm. LIiên hệ: 0901450399 Anh Chương.

Xem thêm

Liên hệ:

090 145 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

62 tỷ

252 m²
246,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Thủ Thiêm Lakeview, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HC

Hồ Văn Chương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kẹt tiền bán gấp Shophouse MT Nguyễn Cơ Thạch Lakeview Thủ Thiêm Q2 DTSD 400m2 giá tốt 62tỷ sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.