Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh shophouse giá cực chất tại VTCP view 2/9, P. Tam Thắng, có DT 413m2. Xin LH: 0909271407

Ngày đăng: 29/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Shophouse tại Vung Tau Centre Point, tọa lạc ở Nguyễn Hữu Cảnh, P. Tam Thắng, TP. HCM, với diện tích 413 m2, 3 tầng, 3PN, 3WC, đang chờ đón chủ nhân mới. Duy nhất chỉ 1 căn hàng hiếm. - Giá bán: 24,99 tỷ VND. - Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho việc sử dụng ngay. - Mặt tiền rộng 15m, phù hợp cho kinh doanh. - Đường vào rộng 15m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào. - Ban công hướng Đông Bắc, đón gió mát. - Ngay khu vực sầm uất, thuận tiện cho việc kinh doanh. - Trang bị điều hòa, tủ lạnh, giường,... Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần trường PVD Training. - Siêu thị Bách Hóa Xanh số 5 Nguyễn Hữu Cảnh. - Siêu thị Bách Hóa Xanh 95 Chí Linh 18. - Siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Phạm Ngọc Lê Trinh 0909271407zalo/face) 24/7. Email: ngoctrinh.dic@gmail.com VP GD BĐS DIC VT A5/2 - 1, đường Nguyễn Hữu Cảnh, P. Rạch Dừa, TPHCM.

Xem thêm

Liên hệ:

090 927 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

24,99 tỷ

3 PN, 3 WC
413 m²
60,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Centre Point, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phạm Ngọc Lê Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh shophouse giá cực chất tại VTCP view 2/9, P. Tam Thắng, có DT 413m2. Xin LH: 0909271407 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.