Tin đăng đã hết hạn.

Chủ bán nhanh nhà phố Manhattan Glory Vinhomes Q9 sổ sẵn, view công viên, giá chỉ 20.7 tỷ

Ngày đăng: 22/08/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin chi tiết sản phẩm: Dự án: Manhattan Glory Vinhomes Grand Park, Quận 9. Diện tích: 126m². Giá bán: 20.7 tỷ (bao phí sang tên). Pháp lý: Có sổ hồng riêng sang tên ngay. Hiện trạng: Nhà thô dễ dàng thiết kế theo nhu cầu. Hướng: Tây Nam đón gió, thoáng mát. View: Đối diện công viên lớn không gian sống xanh, trong lành. Tiện ích nội khu nổi bật: Công viên cây xanh rộng rãi. Quảng trường trung tâm. Phố đi bộ hiện đại. Hồ bơi nội khu. Hệ thống an ninh khép kín 24/7. Hưởng trọn hệ sinh thái Vinhomes Grand Park: Trung tâm thương mại Vincom Mega Mall. Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec. Trường học chuẩn quốc tế Vinschool. Công viên 36ha lá phổi xanh lớn nhất khu Đông. Vì sao nên chọn Manhattan Glory? Pháp lý rõ ràng sổ sẵn sang tên nhanh. Khu dân cư đẳng cấp, an ninh tuyệt đối. Giá trị đầu tư tăng theo thời gian. Tiềm năng khai thác cho thuê kinh doanh vượt trội. Liên hệ ngay để được tư vấn & hỗ trợ xem nhà: Hotline: 0948407068 Zalo/Call 24/7 hỗ trợ tận tình.

Xem thêm

Liên hệ:

094 840 ****

Vị trí bản đồ

20,7 tỷ

3 PN, 3 WC
126 m²
164,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Số tầng
3
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Manhattan Glory - Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
MV

Minh Huy Vo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ bán nhanh nhà phố Manhattan Glory Vinhomes Q9 sổ sẵn, view công viên, giá chỉ 20.7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.