Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse kinh doanh mặt tiền Lò Lu thuận tiện kinh doanh - thanh toán 5% sở hữu ngay

Ngày đăng: 03/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Shophouse Elysian là dòng sản phẩm thương mại cao cấp thuộc dự án Elysian by Gamuda Land, tọa lạc tại mặt tiền đường Lò Lu, phường Trường Thạnh, TP. Thủ Đức. Với thiết kế hiện đại, vị trí chiến lược và số lượng giới hạn, shophouse Elysian đang thu hút sự quan tâm lớn từ giới đầu tư và kinh doanh. Liên hệ ngay: - Zalo/SĐT: 0966758899 - Quỳnh Dương PKD Gamuda Land (24/7). - Mail: duong.vuthiquynh@gamudaland.com.my * Thông tin chi tiết: - Mã căn: A1.02. - Bàn giao hoàn thiện cơ bản, pháp lý minh bạch, sang tên dễ dàng. - Giá bán: 12,4 tỷ (giá full thuế phí). * Chính sách thanh toán linh hoạt: - Trả trước 5% (~613tr) ký ngay HĐMB, trả dãn 8 tháng thanh toán đợt tiếp theo. - Chỉ thanh toán 30% đến khi nhận nhà (dự kiến Quý 2/2027). - Ngân hàng hỗ trợ vay 70%, miễn gốc và lãi 24 tháng. * Lý do nên đầu tư Shophouse Elysian Thủ Đức. 1. Số lượng giới hạn chỉ 8 căn toàn dự án. 2. Khai thác kinh doanh tốt nhờ tọa lạc tại khối đế tòa tháp căn hộ, tiếp cận hơn 1.398 cư dân nội khu cùng dân cư khu vực lân cận. 3. Tiềm năng tăng giá cao nhờ hạ tầng hoàn thiện và giá đất Lò Lu tăng đều. 4. Pháp lý rõ ràng, minh bạch từ chủ đầu tư Gamuda Land. 5. Chính sách thanh toán linh hoạt, kéo dài đến cuối 2027. Liên hệ ngay: - Zalo/SĐT: 0966758899 - Quỳnh Dương PKD Gamuda Land (24/7). - Mail: duong.vuthiquynh@gamudaland.com.my

Xem thêm

Liên hệ:

096 675 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

12,4 tỷ

99.6 m²
124,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Elysian Thủ Đức, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
VD

Vũ Thị Quỳnh Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse kinh doanh mặt tiền Lò Lu thuận tiện kinh doanh - thanh toán 5% sở hữu ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.