Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà phố thương mại Sala, Q2, 1 hầm 5 tầng nổi, HĐMB, 75 tỉ, Đông Nam mát mẻ, chính chủ

Ngày đăng: 17/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhà phố thương mại Sala, Quận 2. Sala Khu đô thị hiện đại, quy hoạch bài bản, là khu duy nhất có nhà liền thổ tại trung tâm kinh tế mới Thủ Thiêm. Dân trí cao, tiện ích đồng bộ, môi trường sống và kinh doanh đẳng cấp. **Vị trí đắc địa, nằm trên trực đường chính sầm uất, đông đúc, buôn bán, kinh doanh tấp nập - Kết cấu: 1 hầm + 5 tầng nổi - Diện tích sử dụng: 480m² (ngang 5.7m x dài 20m) - Tình trạng bàn giao: Hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong linh hoạt thiết kế theo nhu cầu - Giá bán: 75 tỷ (còn thương lượng trực tiếp chính chủ) - Pháp lý: Hợp đồng mua bán rõ ràng hỗ trợ sang tên nhanh chóng **Thích hợp: - Mở văn phòng, showroom, spa cao cấp - Đầu tư cho thuê dài hạn - Kinh doanh đa ngành tại khu vực dân cư cao cấp, sầm uất Liên hệ: 0975265057 Minh Huyền. Làm việc trực tiếp chính chủ, hỗ trợ thương lượng giá tốt

Xem thêm

Liên hệ:

097 526 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,7m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

75 tỷ

480 m²
156,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
KĐT Sala Đại Quang Minh, Đ. Mai Chí Thọ, P. An Lợi Đông, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
HH

Hoang Minh Huyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà phố thương mại Sala, Q2, 1 hầm 5 tầng nổi, HĐMB, 75 tỉ, Đông Nam mát mẻ, chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.