Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse 2 tầng, mặt tiền công viên sáng tạo, 202m2., sẳn sổ, giá bán 80,5 tỷ.

Ngày đăng: 09/07/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

The Galleria Metropole Thủ Thiêm Shophouse 2 tầng - Tầng 1: 98m2 - Tầng 2: 104m2 - Tổng diện tích: 202m2 - Giá bán: 80.5 tỷ - Mặt tiền công viên sáng tạo, nơi tổ chức nhiều sự kiện, concert lớn của TPHCM - Sẳn sổ hồng sở hữu LÂU DÀI giúp gia tăng giá trị shophouse trong tương lai. - Rất hiếm shophouse mặt tiền sông như The Galleria Ngoài ra giỏ hàng còn nhiều căn Shophouse ở các vị trí khác nhau đẳm bảo phù hợp với nhu cầu của quý anh chị. Mọi thông tin chi tiết về Shophouse củng như là căn hộ The Galleria, quý anh chị vui long liên hệ: 0932064669 Cao Trung Nghĩa Văn phòng ngay tại dự án, luôn có pass và key để đi xem nhà nhanh và chuyên nghiệp.

Xem thêm

Liên hệ:

093 206 ****

Vị trí bản đồ

80,5 tỷ

202 m²
398,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
The Galleria Residence, P. An Khánh, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0932064669

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse 2 tầng, mặt tiền công viên sáng tạo, 202m2., sẳn sổ, giá bán 80,5 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.