Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay Shophouse khối đế đắt giá nhất trung tâm Thảo Điền - Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội

Ngày đăng: 19/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Sở hữu ngay Shophouse khối đế đắt giá nhất trung tâm Thảo Điền - Dự án Thảo Điền Green Vị trí đắc địa - Tâm điểm dòng tiền Toạ lạc ngay mặt tiền đường Nguyễn Văn Hưởng, trung tâm Thảo Điền, TP Thủ Đức nơi được ví như phố Tây của TP.HCM. Nằm trên tuyến đường huyết mạch, vỉa hè rộng, giao thông thuận tiện vị trí vàng cho mọi loại hình kinh doanh. Thông tin sản phẩm: Thiết kế: 1 trệt + 1 lửng Diện tích tầng trệt: 80.3m² Diện tích tầng lửng: 57.19m² Tổng diện tích sử dụng lên đến 137.49m² Pháp lý rõ ràng, sở hữu lâu dài Hiện đang có hợp đồng thuê từ các thương hiệu lớn nguồn thu ổn định ngay khi nhận chuyển nhượng. Lợi thế kinh doanh vượt trội: Tầng khối đế, mặt tiền đẹp đón trọn lưu lượng cư dân và khách vãng lai. Phù hợp mở showroom, nhà hàng, café, spa, phòng trưng bày, ngân hàng... Liên hệ ngay: 0938839139 để được hỗ trợ tư vấn, cung cấp mặt bằng chi tiết và nhận chính sách giá tốt nhất từ chủ đầu tư. Cơ hội đầu tư sinh lời ngay tại tâm điểm Thảo Điền - Đừng bỏ lỡ!

Xem thêm

Liên hệ:

093 883 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

40 tỷ

137 m²
291,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Thảo Điền Green, Đ. Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Văn Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay Shophouse khối đế đắt giá nhất trung tâm Thảo Điền - Cơ hội đầu tư sinh lời vượt trội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.