Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố Manhattan 84m2 đã có sổ chỉ 16tỷ hơn

Ngày đăng: 24/03/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố Manhattan đã có sổ
- Diện tích: 84m2 (7x12)
- Giá bán: 16tỷxx
- Pháp lý: Đã có sổ
- Hiện trạng: Nhà thô CĐT
- Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu, 1 áp mái
- Vị trí: Nằm trên trục đường sầm uất, phù hợp kinh doanh, chỉ mất 3p di chuyển đến Vincom, Vinwonder
Liên hệ: 0971.805.352 Lam Chi Vinhomes để được hỗ trợ tư vấn và báo giá

Xem thêm

Liên hệ:

097 180 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

16,2 tỷ

84 m²
192,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Grand Park, P. Long Thạnh Mỹ, Q. 9, Tp. Hồ Chí Minh
LC

Lam Chi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố Manhattan 84m2 đã có sổ chỉ 16tỷ hơn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.