Bán khuôn building 2 mặt tiền Xuân Thủy, 22m x 56m, chỉ tiêu 15 tầng

Ngày đăng: 16/03/2026

5.9
Trung bình
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

BÁN KHUÔN BUILDING 2 MẶT TIỀN XUÂN THỦY, PHƯỜNG THẢO ĐIỀN.

Diện tích: 22m x 56m.

Hiện trạng: cấp 4, 2 mặt tiền.

Ngay phố Tây Xuân Thủy.

Khu kinh doanh sầm uất đa ngàng nghề, dịch vụ.

Tập trung khối văn phòng, biệt thự, người nước ngoài.

Thuận tiện kết nối Võ Nguyên Giáp, Metro di chuyển nhanh đi các nơi.

Chỉ tiêu cao tầng phù hợp làm văn phòng, khách sạn.

Liên hệ: em VIỆT BT 0949044455

 

Xem thêm

Liên hệ:

094 904 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 22m
Chiều sâu 56m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

440 tỷ

1.232 m²
357,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Thảo Điền, Tp. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Bán khuôn building 2 mặt tiền Xuân Thủy, 22m x 56m, chỉ tiêu 15 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.