Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Duy nhất căn nhà phố thương mại ngang 7mx22m. Đường 20m kinh doanh sầm uất. Hướng ĐN - sổ hồng

Ngày đăng: 14/12/2024

6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm vị trí đẹp trung tâm khu đô thị Vạn Phúc City, khu vực kinh doanh sầm uất - Trục đường Số 7 tại KĐT Vạn Phúc đường 20m.
* Vị trí: Nằm trên trục đường số 7, đường huyết mạch dự án nối giữa 2 tuyến đường chính Nguyễn Thị Nhung & Đinh Thị Thi, sát ngay vòng xoay tuyến phố đi bộ Royal.
- Hướng Đông Nam.
- Nhà hoàn thiện đẹp, có thang máy, TK 2 tầng trên ở, 2 tầng dưới trống suốt tiện cho thuê, kinh doanh, làm văn phòng cty.
* Diện tích: 7mx22m.
* Kết cấu: Hầm trệt + 3 lầu.

* Hiện Trạng: Sổ hồng - Nhà đã hoàn thiện, thang máy.

* Giá bán: 36 tỷ.
* Liên hệ: 0909.039381 Thanh Loan.

Xem thêm

Liên hệ:

090 903 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

36 tỷ

4 PN, 5 WC
154 m²
233,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Số tầng
4
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Vạn Phúc (Vạn Phúc City), Đ. Quốc Lộ 13, P. Hiệp Bình Phước, Q. Thủ Đức, Tp. Hồ Chí Minh
0

0909039381

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Duy nhất căn nhà phố thương mại ngang 7mx22m. Đường 20m kinh doanh sầm uất. Hướng ĐN - sổ hồng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.