Tin đăng đã hết hạn.

Golden Boulevard Cơ hội sở hữu tài sản vàng vừa ở vừa kinh doanh vừa đầu tư sinh lời mạnh năm 2026

Ngày đăng: 05/04/2026

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Cơ hội cuối cùng sở hữu nhà phố 2 mặt tiền Chỉ 168 căn duy nhất giữa lòng Siêu đô thị! Vị trí "Kim Cương" Kết nối vạn tiện ích: Chỉ trong bán kính "vài bước chân", chủ nhân Golden Boulevard thừa hưởng trọn vẹn hệ sinh thái đẳng cấp nhất khu vực: Mua sắm & Giải trí: Đối diện Aeon Mall, Sora Gardens, khu ẩm thực Hikari sầm uất. Hạ tầng tương lai: Sát cạnh Ga Metro số 2 & WTC Expo tâm điểm sự kiện quốc tế. Thủ phủ hành chính: Kế cận Trung tâm hành chính tỉnh, hệ thống ngân hàng (Vietcombank, Shinhan... ) và dãy Showroom ô tô hạng sang. Giáo dục đỉnh cao: Quy tụ các trường Quốc tế: Singapore, Việt Hoa, ĐH Việt Đức, ĐH Miền Đông... Nhà phố 1 trệt 2 lầu: Giá cực sốc chỉ từ 4.360 Tỷ/căn 125m². Số lượng hữu hạn: Chỉ còn lại vài suất nội bộ cuối cùng cho những nhà đầu tư nhạy bén nhất năm 2026. "Trong bất động sản, vị trí là vĩnh cửu, nhưng thời điểm là quyết định. " Đừng bỏ lỡ mức giá giai đoạn F0 trước khi hạ tầng Metro hoàn thiện! Liên hệ ngay để nhận bảng giá & xem nhà thực tế: Hotline/Zalo: 0387414658 Địa chỉ: Tuyến phố Vàng Golden Boulevard Thủ Dầu Một, Bình Dương.

Xem thêm

Liên hệ:

038 741 ****

Vị trí bản đồ

4,36 tỷ

2 PN
125 m²
34,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Đ. Lê Lợi, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
DS

Dương Sen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Golden Boulevard Cơ hội sở hữu tài sản vàng vừa ở vừa kinh doanh vừa đầu tư sinh lời mạnh năm 2026 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.