Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà ở xã hội Hoà Phú - Thủ Dầu Một căn 1 trệt 1 lửng 1 lầu - thanh toán 50% - full nội thất

Ngày đăng: 31/03/2026

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Ngân hàng: Ngân hàng Chính sách xã hội. Lãi suất vay ưu đãi: 5.4%/năm cố định trong 25 năm (dành cho đối tượng mua nhà ở xã hội). Hỗ trợ hồ sơ miễn phí. Vị trí dự án K.Home New City (dự án Nhà ở xã hội Hòa Phú) tọa lạc 03 mặt tiền đường Lê Lai - Nguyễn Văn Linh - đường Số 8 KCN VSIP 2, Phường Bình Dương, TP. HCM, được xem là nơi đáng sống giữa thành phố: Đa tiện ích, cạnh mảng xanh khổng lồ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 166 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

3 PN, 3 WC
60.7 m²
40,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
K-Home New City, Đ. D5, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
PB

Phương Bùi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà ở xã hội Hoà Phú - Thủ Dầu Một căn 1 trệt 1 lửng 1 lầu - thanh toán 50% - full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.