Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố gold town - 5pn -112,8m2 -5 tầng - pháp lý rõ ràng- lh: 0328917910

Ngày đăng: 30/03/2026

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà đang ở dạng thô nên dễ dàng thiết kế và hoàn thiện theo nhu cầu sử dụng riêng. Vị trí đắc địa ngay trung tâm Thành phố Mới, gần khu phố người Hoa, trung tâm thương mại và khu triển lãm, mang lại sự thuận tiện tối đa cho sinh hoạt. Khu vực liền kề nhiều khu công nghiệp, thuận tiện di chuyển, làm việc và đầu tư lâu dài. CENTURY 21 The House Chi nhánh Hồ Chí Minh Bất động sản Thế kỷ 21 - Cửa hàng nhượng quyền Phú Mỹ Hưng 55 Đường số 16, Tân Phú, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh 0328917910 Chi nhánh Bình Dương Bất động sản Thế kỷ 21 - Cửa hàng nhượng quyền Bình Dương Số 6 đường Đồng Khởi, Phường Hòa Phú, TP. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương 0328917910

Xem thêm

Liên hệ:

032 891 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

8 tỷ

5 PN, 4 WC
112.8 m²
70,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Gold Town, Đ. Đồng Khởi, P. Phú Mỹ, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
0

0328917910

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố gold town - 5pn -112,8m2 -5 tầng - pháp lý rõ ràng- lh: 0328917910 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.