Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố - shophouse phố thương mại hai mặt tiền kinh doanh

Ngày đăng: 22/03/2026

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin tổng quan dự án Golden Boulevard - TDC. Loại hình sản phẩm: Shophouse phố thương mại kinh doanh. Chủ đầu tư: Công ty CP Kinh doanh và Phát triển Bình Dương (Becamex TDC). Đơn vị phát triển & phân phối: Global Property. Pháp lý: Sổ hồng hoàn công. Vị trí: Đại lộ Lê Lợi, phường Bình Dương, TP. Hồ Chí Minh. Số lượng shophouse: 162 sản phẩm. Kết cấu xây dựng: 1 trệt 2 lầu và 1 trệt 3 lầu. Phong cách kiến trúc: Địa trung hải, hiện đại, sang trọng. Diện tích đất: 5*24.8m - full thổ cư. Đặc biệt: Lối thoát hiểm 8m - 2 mặt tiền thông thoáng. Diện tích xây dựng: 5*14.5mm. Diện tích sàn sử dụng: 214m². Thời gian bàn giao: 8 tháng. Tiêu chuẩn giao nhà: Hoàn thiện ngoài trong thô. Mặt tiền DH6: 1 Trệt 2 lầu: 4.36tỷ/ căn. * Thông tin chi tiết. - Vị trí chiến lược. - Nằm trên đại lộ Lê Lợi, trục giao thông huyết mạch của thành phố thủ Dầu Một / TP mới Bình Dương. Kết nối đa chiều dễ dàng: Vành Đai 3, Vành Đai 4, cao tốc TP. HCM Thủ Dầu Một Chơn Thành, Đại Lộ Mỹ Phước Tân Vạn, Quốc Lộ 13 và tuyến Metro Bình Dương Suối Tiên. Tiện ích trọng điểm: - 2 Phút tới trường quốc tế Elite, TH Nguyễn Khuyến, Quốc Tế Việt Hoa, QT Singapore. - 3 Phút tới Aeon Mall Bình Dương TPM. - 04 Phút tới trung tâm hành chính Thủ Dầu Một. - 05 Phút tới công viên 75ha. - 07 Phút tới ga Metro WTC Gateway, - 12 Phút tới đại học Quốc Tế Miền Đông. - Đối diện cụm KCN Vsip 2 với hàng vạn lao động chất lượng cao. Lý do nên chọn Golden Boulevard - hiếm có khó tìm khu vực TP mới BD. * Vị trí đắc địa: Nằm ngay trung tâm thành phố mới Bình Dương, tiềm năng giá cao. * Sản phẩm khan hiếm: 162 căn giới hạn, tạo giá trị độc quyền. * Tiềm năng kinh doanh cao: Shophouse 2 mặt tiền dễ khai thác thương mại - giá thành cho thuê từ 30 - 60m²/ tháng. * Thanh khoản tốt: Nhờ vị trí chiến lược, hạ tầng đồng bộ và tốc độ phát triển của khu trung tâm tp mới, sản phẩm dễ giao dịch, dễ chuyển nhượng. * Pháp lý chuẩn chính - uy tín chủ đầu tư Becamex - top đầu nhà phát triển đô thị hạ tầng - BDS Miền Nam.

Xem thêm

Liên hệ:

098 964 ****

Vị trí bản đồ

4,36 tỷ

5 PN
125 m²
34,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Đ. Lê Lợi, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
TT

Thanh Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố - shophouse phố thương mại hai mặt tiền kinh doanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.