Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn góc Shophouse 3 mặt thoáng cạnh khu VSIP chỉ 7.9 tỷ rẻ nhất trung tâm Thành Phố Mới

Ngày đăng: 16/03/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Dự án Shophouse giá rẻ nhất ngay lõi trung tâm thành phố mới Bình Dương - Hồ Chí Minh - Cuối năm 2025 - Đầu năm 2026 nhận nhà - Cạnh khu VSIP II cho chuyên gia nước ngoài thuê ~35 triệu/tháng - Đi bộ qua trường quốc tế Việt Hoa và Aeon Mall chỉ 3 phút - 5 phút ra vòng xoay WTC, công viên trung tâm và hồ điều hòa 75ha - Chủ đầu tư Becamex uy tín, giá mềm, biên độ tăng giá tốt nhất - Căn góc 3 mặt thoáng thích hợp vừa ở vừa kinh doanh - Mặt tiền Phan Chu Trinh rộng 25m, đi bộ 3 bước tới đường lớn Lê Hoàn 60met - Có công viên nội khu 6000m2, sân thể thao,... - Thanh toán chỉ 30% đợt 1, nhận nhà thanh toán phần còn lại, không cần vay Liên hệ em: 0933535161

Xem thêm

Liên hệ:

093 353 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

7,9 tỷ

4 PN, 5 WC
121.3 m²
65,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu phố thương mại Uni Complex Bình Dương, Đ. An Dương Vương, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương
AN

An Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn góc Shophouse 3 mặt thoáng cạnh khu VSIP chỉ 7.9 tỷ rẻ nhất trung tâm Thành Phố Mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.