Tin đăng đã hết hạn.

Nhà thương mại 1 trệt 1 lửng 2 lầu chuẩn Singapore K Home Bình Dương bàn giao full nội thất

Ngày đăng: 17/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Thiết kế và hoàn thiện: Phong cách Singapore: Mở rộng không gian, tận dụng ánh sáng tự nhiên, tích hợp lô gia và ban công xanh. Bàn giao thô hoặc hoàn thiện cơ bản (tùy gói), vật liệu từ các thương hiệu uy tín như Coteccons (nhà thầu chính). Tối ưu kinh doanh: Tầng trệt rộng, mặt tiền lớn (8 - 12m), kết nối trực tiếp đường lớn. Vị trí và kết nối: Nằm tại trung tâm Thành phố Mới Bình Dương, cách Trung tâm Hành chính tỉnh 1 km, Vòng xoay A1 (WTC Gateway) chỉ 5 phút. Kết nối nhanh: Đại lộ Bình Dương (QL13): 5 - 10 phút đến TP. Thuận An và TP. HCM (20 - 30 phút qua cao tốc Chơn Thành - Thủ Dầu Một). Gần KCN VSIP 2, Đồng An 2, Phú Tân; trường học (Trường Quốc tế Singapore SIS, Đại học Quốc tế Miền Đông), bệnh viện, siêu thị Aeon Mall. Vị trí "tam giác vàng" giữa Lê Lai - Nguyễn Văn Linh - D5, thuận lợi cho chuyên gia làm việc tại KCN (dân trí cao, tiềm năng cho thuê 7 - 9%/năm). Tiện ích hỗ trợ nhà ở thương mại: Nội khu: 10 công viên cây xanh (bao quanh shophouse), hồ bơi trung tâm, phố đi bộ, khu vui chơi trẻ em, trung tâm thương mại, trường mầm non - tiểu học - THCS, sân thể thao, khu BBQ. Mật độ xanh cao (hơn 50%), đường nội bộ rộng 15 - 25m. Ngoại khu: Gần công viên Trung tâm TPM Bình Dương, KCN Mapletree, tuyến metro Suối Tiên - Bình Dương (dự kiến kết nối TP. HCM). Quản lý: Áp dụng mô hình quản lý chuyên nghiệp, an ninh 24/7, hệ thống PCCC hiện đại. Chính sách bán hàng và hỗ trợ tài chính: Thanh toán: Linh hoạt, 30% ban đầu (khoảng 500 - 1 tỷ đồng), phần còn lại vay ngân hàng (hỗ trợ 70% giá trị). Lãi suất ưu đãi 6.5%/năm vay tối đa 30 năm. Đầu tư: Tiềm năng sinh lời cao nhờ vị trí gần KCN, tỷ suất hấp thụ nhanh (dự kiến bán hết phân khu thương mại trong 6 - 12 tháng).

Xem thêm

Liên hệ:

085 954 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

8,21 tỷ

4 PN, 4 WC
90 m²
91,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
K-Home New City, Đ. D5, P. Hoà Phú, Tp. Thủ Dầu Một, T. Bình Dương

Nguyễn Anh Đức

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà thương mại 1 trệt 1 lửng 2 lầu chuẩn Singapore K Home Bình Dương bàn giao full nội thất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.