Bán shophouse 40.5m2 giá thỏa thuận tại xã Tứ Hiệp, Huyện Thanh Trì, Hà Nội, 7.X tỷ, 0971320468

Ngày đăng: 14/04/2026

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chị gái em nhờ bán shophouse thương mại lý tưởng tại Xã Thanh Trì, Hà Nội (Huyện Thanh Trì, Hà Nội cũ). - Diện tích: 40.5m2, mặt tiền 15m, phù hợp cho kinh doanh. - Đường rộng 31m, dễ dàng tiếp cận cho xe ô tô. - Có WC, đang cho thuê 32 tr/ tháng - Phong thủy tốt, thích hợp cho gia chủ. - Mặt tiền rộng, thuận lợi cho việc buôn bán. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Gần siêu thị Đức Minh, thuận tiện cho nhu cầu mua sắm. - Bệnh viện Nội tiết Trung ương và bệnh viện Đa khoa Huyện Thanh Trì gần đó, đảm bảo sức khỏe cho cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0971320468 - Vũ Hồng Dịu.

Xem thêm

Liên hệ:

097 132 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

40.5 m²
185,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
IEC Residences Tứ Hiệp, Đ. Trần Thủ Độ, X. Tứ Hiệp, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
LD

LH: Ms Dịu

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán shophouse 40.5m2 giá thỏa thuận tại xã Tứ Hiệp, Huyện Thanh Trì, Hà Nội, 7.X tỷ, 0971320468 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.