Tin đăng đã hết hạn.

Shophouse tại Palmy Biztown, đầu tư chắc chắn có lời

Ngày đăng: 22/03/2026

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nằm ở Palmy Biztown, Đường Phan Trọng Tuệ, Phường Hoàng Liệt, Hà Nội (cũ: Huyện Thanh Trì, Hà Nội), shophouse này là lựa chọn cực chất cho ai muốn kinh doanh hay đầu tư. Với diện tích 75 m2 và 4 tầng, không gian đủ rộng để thỏa sức sáng tạo. Bất động sản này có pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng, đảm bảo an tâm cho người mua. Với 2PN và 4WC, không gian sống thoải mái, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày. Hướng cửa chính và ban công đều Đông Nam, giúp đón nắng và gió tự nhiên. + Pháp lý đầy đủ + Không nội thất, dễ dàng tự thiết kế theo ý thích Gần trường học, chợ, siêu thị, bệnh viện rất thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay Ngô Xuân Lộc qua số 0902229385 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

090 222 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,91 tỷ

2 PN, 4 WC
75 m²
105,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Palmy Biztown (S – Downtown), Đ. Phan Trọng Tuệ, X. Thanh Liệt, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
NL

Ngô Xuân Lộc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Shophouse tại Palmy Biztown, đầu tư chắc chắn có lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.