Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn shophouse góc 2 mặt đường Rue De Charme Nguyễn Xiển, Hà Nội

Ngày đăng: 17/10/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán căn shophouse góc 2 mặt đường Rue De Charme Nguyễn Xiển, Hà Nội. - 180m2 x 5 tầng mặt tiền 23m hướng Nam & Đông Nam mát mẻ, phong thủy vượng tài. - 2 mặt đường 30m, vỉa hè rộng 8m, ngã tư đắc địa không có căn T2. - Phố đi bộ sầm uất bậc nhất dự án, ngã tư đắc địa, giá trị thương mại tăng theo từng năm. - Nhà phố phong cách Pháp độc đáo. - Cho thuê showroom, cafe, khách sạn, văn phòng. - Tặng bản thiết kế khách sạn cafe trị giá 200 triệu. - Khu dân trí cao an ninh tốt tiện ích đồng bộ. - Gần Royal City, The Manor Central Park, Nguyễn Trãi, Khuất Duy Tiến, Vinhomes Green Bay Linh Đàm. - Tiềm năng tăng giá cực lớn khi Tây Nam Kim Giang triển khai. - Nằm trọn vẹn trên tuyến đường Lương Thế Vinh kéo dài từ Vinhomes Green bay kéo thẳng xuống Linh Đàm. Giá thương lượng trực tiếp chính chủ. Thanh Tuyền 0983852353 Chuyên biệt thự nhà phố toà nhà dòng tiền. Định vị đẳng cấp, dẫn lối đầu tư triệu đô Hà Nội.

Xem thêm

Liên hệ:

098 385 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 23m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

79 tỷ

180 m²
438,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Hướng
Nam
Địa chỉ
Rue De Charme (tên cũ Legacy Garden), Đ. Nguyễn Xiển, X. Tân Triều, H. Thanh Trì, Tp. Hà Nội
TT

Thanh Tuyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn shophouse góc 2 mặt đường Rue De Charme Nguyễn Xiển, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.