Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ từ 30tr/m2 - Nhà phố 2 mặt tiền HCM - Trục đường 42m trực tiếp từ f0 CDT, chỉ 600m ra tới VĐai4

Ngày đăng: 09/04/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Cơ hội sở hữu nhà phố ngay khu vực đang bùng nổ phát triển ngay Vsip 3, nơi tập trung của các tập đoàn tỷ đô như: Nhà máy Lego, Pandora, Mikita, Thaco... Vốn nổi tiếng là những ông lớn chuyên về mảng công nghiệp xanh + Vị trí chiến lược: Thuộc phường Bình Cơ - HCM, 600m kết nối Vành Đai 4, và các trục huyết mạch giúp dễ dàng kết nối nhanh chóng đến các khu vực khác + 2 mặt tiền đường rộng 42m, rộng rãi phù hợp kinh doanh, khai thác cho thuê, giữ và tăng giá trị bền vững + Chỉ 600m ra tới Vành đai 4, tuyến đường huyết mạch kết nối 5 tỉnh thành, di chuyển nhanh chóng đến cảng biển, sân bay Long Thành, giảm thời gian và chi phí khi không di chuyển vào nội thành phố HCM - Khu Compound tiện nghi sang trọng, tiện ích nội khu đẳng cấp + Công viên nội khu rộng rãi 2000m2, trường mầm non quốc tế, sân pickcle ball.... + Đường nội khu 13-15m xe ô tô quay đầu thoải mái + Có đầy đủ tiện ích cơ bản, khu an ninh cao, cực kỳ yên tĩnh + Bán kính 300m đầy đủ từ ủy ban Hội Nghĩa, trường liên cấp, ngân hàng, phòng khám, chăm sóc sức khỏe.... - Nhà 1 trệt 1 lầu, 2PN 2WC đầy đủ công năng + Ban công, hướng gió thoáng mát, không lỗi phong thủy + Nhà hoàn thiện, nguyên vật liệu cao cấp - tạo giá trị thẩm mỹ cho ngôi nhà - Chính sách + Booking 0đ + Tặng gói nội thất + Cam kết thuê lại + Chiết khấu sỉ Và còn nhiều chính sách khác dành cho quý khách hàng đến 12% từ CĐT trong giai đoạn đầu mở bán Nhanh tay liên hệ em ngay 0986894870 Mr.Phú để

Xem thêm

Liên hệ:

098 689 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

2 PN, 2 WC
81 m²
30,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Đ. ĐT 746, P. Hội Nghĩa, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
PN

Phú Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ từ 30tr/m2 - Nhà phố 2 mặt tiền HCM - Trục đường 42m trực tiếp từ f0 CDT, chỉ 600m ra tới VĐai4 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.