Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn shop villa 7m tại Sun Casa Central - Vsip 2, TT 30% nhận nhà ngay, T10/26 mới phải TT tiếp

Ngày đăng: 21/10/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn shop villa 7m thanh toán 30% nhận nhà. - Thanh toán 30% nhận nhà ngay (~ 2 tỷ). - Tháng 10/2026 thanh toán tiếp 35%. - Tháng 04/2027 thanh toán 30%. - Vị trí đẹp, đối diện quỹ đất thương mại dịch vụ 5,2ha. Diện tích đất: 7x24 = 168m² đất. Diện tích sử dụng: 185m². Giá: 5,588 tỷ. Liên hệ: 0986283553

Xem thêm

Liên hệ:

098 628 ****

Vị trí bản đồ

5,59 tỷ

168 m²
33,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Shophouse, nhà phố thương mại
Địa chỉ
Sun Casa Central, P. Vĩnh Tân, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
NX

Nguyễn Thị Mỹ Xuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn shop villa 7m tại Sun Casa Central - Vsip 2, TT 30% nhận nhà ngay, T10/26 mới phải TT tiếp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.